Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Đổi GPLXNguyễn văn lâm07/02/2020BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
2Quy hoạch sử dụng đấtĐỗ Xuân Khương19/02/2020UBND Huyện Yên Phong
3Tiếp tục cho hs.sv nghỉ học hết tháng 2Nguyễn Anh Thư14/02/2020Sở Y tế
4Chỉ là Ý kiến đóng góp chung cá nhân và tập thểNguyen thi thu14/02/2020BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
5Cấp Giấy phép cho sân tập lái xeNgô Như Tâm13/02/2020Sở Giao thông vận tải
6phòng chống virus coronaĐoàn Tố Uyên13/02/2020Sở Y tế
7Xin cấp lại bằng lái xeNguyễn Thị Bích12/02/2020Sở Giao thông vận tải
8Sát hạch kiến thức ATTPHoang Mai12/02/2020Sở Công thương
9Phản ánh về dịch coronaLê Hùng Cường07/02/2020Sở Y tế
10xin chuyển công tác từ Bình Dương về Bắc NinhTrần Thị Ngân11/02/2020Sở Nội vụ
11Thẻ căn cước công dânLê Bảo Anh11/02/2020Trung tâm hành chính công
12Thẻ căn cước công dânĐỗ Phương11/02/2020Sở Tư pháp
13Vệ sinh phòng dịch nCoV.Nguyễn đức10/02/2020Sở Y tế
14Thư nguyện vọngTrịnh Duy Quyền10/02/2020Sở Nội vụ
15Hỏi tôi mất hồ sơ gốc mà bằng của tôi sắp hết hạn thì có đổi được không và gia hạn thêmNguyễn trung thành10/02/2020Sở Giao thông vận tải
16Gia bình -bắc ninhNguyễn văn hiệp10/02/2020Sở Nội vụ
17Lý lịch tư phápNguyễn Trọng Dụng09/02/2020Sở Tư pháp
18Hỏi cấp chứng chỉ hành nghềVũ Khắc Thường07/02/2020Sở Y tế
19có nhiều người lao động từ trung quốc trở lại làm việc tại việt nam,nhưng chưa qua kiểm tra y tế hay cách ly 14 ngày có được làm việc và tiếp xúc với người việt mam không? tôi thấy rất nhiều cty có người trung quốc làm việc rất chu quan điều này.đào xuân du06/02/2020Sở Y tế
20Làm sổ chứng nhận quyền sử dụng đấtHoàng Tiến Huỳnh06/02/2020Sở Tài nguyên và Môi trường
Số dòng / trangTrang 1/68|<<12345>>|